ในวันที่ 9 มกราคม 2566 นายเรืองยศ ปันศิริ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ประถมศึกษาเชียงใหม่เขต 3 พร้อมทั้งคณะผู้บริหาร ได้เข้าเยี่ยมชม ให้กำลังใจ และให้คำแนะนำในการพัฒนาระบบห้องน้ำอัตโนมัติ (Auto Toilet by Basic Coding ) ตามนโยบายสุขาปันสุข ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่เขต 3 โดยมีนายอดิศร แสนแปง ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดนันทาราม และคณะครูให้การต้อนรับ ทางโรงเรียนวัดนันทารามจึงขอขอบพระคุณท่านเป็นอย่างสูง สำหรับข้อแนะนำเพื่อนำไปปฏิบัติ ปรับปรุง และพัฒนาให้ดียิ่งขึ้นต่อไป
![](https://www.watnuntaram.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/324333193_658097236065875_4489745122675620857_n.jpg)
![](https://www.watnuntaram.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/324408906_565349195460776_5730078279329484361_n.jpg)
![](https://www.watnuntaram.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/324471592_1518107871999834_6237243103035899269_n.jpg)
![](https://www.watnuntaram.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/324504750_479809847648845_982484065247912777_n.jpg)
![](https://www.watnuntaram.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/324560949_2210362902483630_2739133139213035845_n.jpg)
![](https://www.watnuntaram.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/324560988_688505542776087_1544305870291776233_n.jpg)
![](https://www.watnuntaram.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/324563902_1591389181301044_4732954926733002902_n.jpg)
![](https://www.watnuntaram.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/324581265_465753409087824_7023214444434608773_n.jpg)
![](https://www.watnuntaram.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/324664146_5905607922832811_4804061605605391682_n.jpg)
![](https://www.watnuntaram.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/324746540_1802584266805845_7806915896567941387_n-1.jpg)