โรงเรียนวัดนันทาราม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่เขต 3 นำโดยนายเสน่ห์ นกแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียน และคณะครูโรงเรียนวัดนันทาราม เข้าร่วมประชุมครูสัญจรในวันที่ 24 สิงหาคม 2563 ณ วิทยาลัยการอาชีพฝาง โดยมี ดร.กัลยา มาลัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่เขต 3 เป็นประธานในการประชุม โดยในการประชุมดังกล่าว ทางโรงเรียนวัดนันทารามได้รับมอบหน้ากากอนามัยจาก ดร.กัลยา มาลัย ผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่เขต 3 พร้อมกันนั้น นายเทอดศักดิ์ กันธโย ครูชำนาญการพิเศษได้รับมอบเกียรติบัตรครูดีศรี สพป.ชมง.
![S__14794767_resize](https://www.watnuntaram.ac.th/wp-content/uploads/2020/08/S__14794767_resize.jpg)
รับมอบหน้ากากอนามัย
นายเสน่ห์ นกแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดนันทาราม
รับมอบหน้ากากอนามัยจาก ดร.กัลยา มาลัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่เขต 3
รับมอบหน้ากากอนามัยจาก ดร.กัลยา มาลัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่เขต 3
![12555182735141_resize](https://www.watnuntaram.ac.th/wp-content/uploads/2020/08/12555182735141_resize.jpg)
รับรางวัลครูดีศรี สพป.ชม.3
นายเทอดศักดิ์ กันธโย รับมอบเกียรติบัตรรางวับครูดีศรี สพป.ชม.3
![S__7373023_resize](https://www.watnuntaram.ac.th/wp-content/uploads/2020/08/S__7373023_resize.jpg)