โรงเรียนวัดนันทาราม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่เขต 3 ได้จัดให้มีกิจกรรมกีฬาสีภายในประจำปีการศึกษา 2563 ในวันที่ 8 ธันวาคม 2563 ณ สนามกีฬาโรงเรียนวัดนันทาราม โดยมีนายเสน่ห์ นกแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนเป็นประธานในพิธีเปิดกิจกรรม นายบรรจงศักดิ์ แสนปัญญา ครูผู้รับผิดชอบโครงการเป็นผู้กล่าวรายงาน ในกิจกรรมดังกล่าวมีการแข่งขันกีฬาหลายประเภท เพื่อเสริมสร้างและพัฒนาด้านร่างกาย ตลอดจนเตรียมความพร้อมในการเข้าร่วมแข่งขันกีฬาในระดับที่สูงขึ้นต่อไป
![S__3252227_resize](https://www.watnuntaram.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/S__3252227_resize.jpg)
![S__3252233_resize](https://www.watnuntaram.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/S__3252233_resize.jpg)
![S__3252234_resize](https://www.watnuntaram.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/S__3252234_resize.jpg)
![S__3252238_resize](https://www.watnuntaram.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/S__3252238_resize.jpg)
![S__9527452_resize](https://www.watnuntaram.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/S__9527452_resize.jpg)
![S__36495371_resize](https://www.watnuntaram.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/S__36495371_resize.jpg)
![S__36495397_resize](https://www.watnuntaram.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/S__36495397_resize.jpg)
Previous
Next